ขอยืมหูคุณสักหน่อยนะคะ เราได้รวบรวมผลงานสร้างสรรค์สุดเจ๋งจากกลุ่มผู้เล่นของเราไว้ในโพสต์ข่าววันนี้ค่ะ ซึ่งมีทั้งการจินตนาการธีมเมเวนขึ้นมาใหม่ กับการคัฟเวอร์ธีม Orion ด้วยกีตาร์ รวมถึงแฟนอาร์ตที่งดงามเพิ่มเติมค่ะ รับชมผลงานยอดเยี่ยมของพวกเขาได้ด้านล่างนะคะ

Path of Exile - Maven (aTension Remix - no meme version) ผลงานโดย aTension

Path of Exile: Orion - Guitar Jam Edition ผลงานโดย Helscream

Maven ผลงานโดย Cursedone66

Oshabi ผลงานโดย Tartharos

Simple Breach Fanart ผลงานโดย HoldimProvae

Quin69 - commissioned piece ผลงานโดย Mihai Radu

หากคุณมีแรงบันดาลใจแล้วอยากสร้างสรรค์แฟนอาร์ตของคุณเอง อย่าลืมนำแฟนอาร์ตเหล่านั้นมาแบ่งปันกับพวกเรากับเหล่าพวกพ้องเอ็กไซล์ด้วยการโพสต์ผลงานที่เว็บบอร์ด Community Showcase หรือบน Subreddit ของเรานะคะ
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม