เปิดอกรับนักรบไวกิงอันองอาจในตัวคุณและใช้พลังจากดวงดาวด้วยเอฟเฟควาร์ป Frost Viking กับเอฟเฟคสกิล Celestial Toxic Rain ที่เพิ่งออกใหม่ค่ะ

เอฟเฟควาร์ป Frost Viking จะมาแทนที่ลุคมาตรฐานของวาร์ปของคุณ ทำให้คุณสามารถเดินทางไปถึงที่หมายได้อย่างมีสไตล์ด้วยการใช้ศีรษะมังกรที่จมลงจากเรือยาวไวกิงที่ถูกลืม โดยผลึกน้ำแข็งตรงกลางนั้นเผยถึงการล่มของเรือลำนี้อย่างเป็นนิรันดร์ หากคุณต้องการสร้างชุดที่เข้ากันได้ เราขอแนะนำให้คุณเลือกใช้ สกินอาวุธ Viking กับ ผ้าคลุม Viking เข้าคู่ไปกับ ชุดเกราะเซ็ต Arctic Crystal

ด้วยเอฟเฟคสกิล Celestial Toxic Rain ศรของคุณจะโปรยลงมาดั่งดาวตกสีทอง ระเบิดเป็นวงนภาจากสปอร์ที่ส่องประกาย เอฟเฟคสกิลนี้เหมาะสำหรับคนที่ชื่นชอบธีม Celestial และสามารถใช้ร่วมกับสินค้าแฟชั่นใดๆ ที่มาจากชุดนั้นค่ะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนนะคะ
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม