หากคุณชอบเห็นเบื้องหลังการพัฒนาเกม Path of Exile โพสต์นี้คงถูกใจคุณแน่ๆ ค่ะ! ในโพสต์ข่าวประจำวันนี้ เราอยากแบ่งปันงานศิลปะเบื้องหลังจากกล่องปริศนา Warlord มาให้รับชมกันเพิ่มเติมค่ะ คราวนี้จะเป็นเอฟเฟคแฟชั่นธีม Misery นะคะ รับชมด้านล่างได้เลยค่ะ!

หากคุณพลาดโพสต์เบื้องหลังโพสต์ที่แล้ว คุณสามารถรับชมงานศิลปะเบื้องหลังไอเทมธีม Suffering จากกล่องปริศนา Warlord ได้ที่นี่หรือเลือกซื้อกล่องของคุณได้ที่นี่ค่ะ
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม