อยากเปลี่ยนชื่อครับ

พอดีอยากสอบถามว่ามีการเปลี่ยนชื่อโปรไฟล์ได้ไหมครับครับพอดีเล่มมาตั้งแต่ค่ายของการีน่าแล้วชื่อโปรไฟล์เป็นภาษาไทยไม่สามารถเอา แล้วอยากเอาข้อมูลโปรไฟลืไปใส่ใน poe of building แต่โปรแกรมตัวนี้ไม่สามารถพิมไทยได้เรยทำให้แก้ไขบิ้วยากนะครับอยากให้ทีมงานช่วยแก้หน่อยครับ
ขุดครั้งสุดท้าย เมื่อ 5 เม.ย. 2021 17:21:34
สวัสดีค่ะ! คุณสามารถติดต่อเราได้ทางอีเมล support@grindinggear.com ทางทีมงานยินดีให้ข้อมูลเพิ่มเติมค่ะ

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม