งานประกวดพรสวรรค์ของเราดำเนินมาพักหนึ่งแล้วนะคะ! หากคุณยังไม่ได้ส่งผลงานเข้ามาร่วมสนุก คุณมีเวลาส่งผลงานตั้งแต่ตอนนี้จนถึงวันที่ 8 มีนาคม (ตามเวลานิวซีแลนด์) ค่ะ หากคุณต้องการข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับกฎกติกาและวิธีการเข้าร่วมงานประกวดนี้ คุณสามารถอ่านข้อมูลได้ที่โพสต์ประกาศนี้นะคะ ระหว่างนี้เราขอเชิญพวกคุณมารับชมผลงานที่เราได้รับในช่วงที่ผ่านมานะคะ:

The Bridge Encampment Theme ผลงานโดย thetigerblack

The Maven ผลงานโดย Fhasen

Ritual Cake ผลงานโดย Niclax

The Maven ผลงานโดย InfalloO

The Crusader Theme Cover ผลงานโดย envatilea

Path of Exile Figurines ผลงานโดย omi13

The Maven Cosplay ผลงานโดย Penny_a

Ranger ผลงานโดย YomyKun

โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม