และแล้วงานประกวดพรสวรรค์ของเราก็มาถึงสัปดาห์สุดท้ายกันแล้วค่ะ ซึ่งงานประกวดนี้จะจบลงในไม่ช้าในวันที่ 8 มีนาคม (ตามเวลานิวซีแลนด์) นั่นเอง หากคุณต้องการส่งผลงานมาร่วมประกวด คุณจะต้องส่งมาก่อนวันที่ระบุเอาไว้นะคะ เราจะประกาศผู้ชนะการแข่งขันภายในสัปดาห์หน้า หากคุณต้องการข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับกฎกติกาและวิธีการเข้าร่วมการแข่งขันครั้งนี้ คุณสามารถอ่านข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่โพสต์ประกาศนี้นะคะ ตอนนี้เรามารับชมผลงานอันเลอเลิศกันค่ะ!

Divination Cards ผลงานโดย FoxBladee

สปอยล์

Tales of Exile ผลงานโดย Zwarno

The Envoy ผลงานโดย SMOKOwita

Einhar Devourer Care (Watercolour) ผลงานโดย Toshie_Art

Pixel Maven ผลงานโดย Akezhar

You do your job, I’ll do mine! ผลงานโดย HoldimProvae

Eyrie (Conquerors of the Atlas) - Piano Cover ผลงานโดย envatilea

Fan Art ผลงานโดย JoeDuncan

Fan Art ผลงานโดย thiagolehmann

ขอให้ผู้เข้าร่วมประกวดทุกท่านโชคดีนะคะ! เราตั้งตารออยู่ค่ะว่าจะมีผลงานแบบไหนเข้ามาบ้างในอีกไม่กี่วันที่เหลือ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม