เราเพิ่งออกเอฟเฟคสกิลใหม่ๆ ในร้านค้าเพื่อให้คุณเสริมลุคอันมีสไตล์ให้กับการโจมตีและสกิลของคุณยามที่คุณออกเดินทางไปตามเวร์แคลส์ท อาบศัตรูไปด้วยเพลิงสีน้ำเงินด้วยเอฟเฟค Stygian Fireball หรือส่งความสะพรึงขวัญให้กับเหล่าศัตรูด้วยเอฟเฟค Twisted Skull Totem คุณสามารถรับชมเอฟเฟคเหล่านี้ได้ที่ด้านล่าง หรือเลือกซื้อสินค้าของคุณได้ที่นี่ค่ะ

ด้วยเอฟเฟคออร่า Dragon กับ Blue Dragon ออร่าของคุณจะถูกเปลี่ยนแปลงมังกรอันน่าเกรงขาม หากคุณเลือกไม่ถูกระหว่างสีน้ำเงินกับสีทอง คุณสามารถใช้ทั้งสองสีได้ด้วยเอฟเฟคออร่า Dual Dragon ค่ะ! คุณสามารถรับชมเอฟเฟคเหล่านี้ได้ที่ด้านล่าง หรือคลิกที่นี่เพื่อเลือกซื้อสินค้าของคุณค่ะ

ขอขอบคุณที่ให้การสนับสนุนมาอย่างต่อเนื่องนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม