ในเมื่อการประกาศภาคเสริม 3.14 ของเรานั้นใกล้เข้ามาอย่างต่อเนื่อง มันทำให้เรากลับไปนึกถึงการเปิดตัวครั้งยิ่งใหญ่ที่สุดของเราที่ ExileCon จริงๆ ค่ะ วันนี้เราจึงอยากมองย้อนกลับไปสู่ความทรงจำโปรดของเราในงานนั้นเพื่อเป็นการเฉลิมฉลองให้กับอดีตและอนาคตของ Path of Exile นั่นเอง!

หลังจากจบงาน ExileCon มาไม่นาน เราได้คัดไฮไลท์ที่มีช่วงเวลาเด็ดๆ จากตลอดช่วงสุดสัปดาห์นั้น คุณสามารถรับชมได้ทางด้านล่างนี้ค่ะ

หนึ่งในการบรรยายที่ให้ความรู้ได้ลึกซึ้งในงาน ExileCon คือการที่เหล่าผู้ก่อตั้งบริษัท Grinding Gear Games ออกมาแสดงแรงบันดาลใจต่อ Path of Exile และเผยความลับจากการพัฒนาเกมนี้ในช่วงแรกเริ่มค่ะ คุณสามารถรับชมได้ทางด้านล่างนี้นะคะ!

หากคุณสงสัยใครรู้ว่าเทคโนโลยีของ Path of Exile เปลี่ยนไปอย่างไรตลอดหลายปีที่ผ่านมา อย่าลืมรับชมวิดีโอนี้เกี่ยวกับวิวัฒนาการของตัวเรนเดอร์ใน Path of Exile นะคะ

ขอบคุณที่ร่วมระลึกความหลังไปกับเรานะคะ เราจะแบ่งปันเรื่องราวเกี่ยวกับอนาคตของ Path of Exile ในเร็วๆ นี้ค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม