ไพ่ใบนี้ควรใช้ภาพศิลป์ใด?

ตัวเลือก D
414.81%
ตัวเลือก C
725.93%
ตัวเลือก B
725.93%
ตัวเลือก A
933.33%
โพลล์ปิดแล้ว
ในที่สุดเราก็มาถึงโพลล์สุดท้ายของไพ่พยากรณ์จากการออกแบบของกลุ่มผู้เล่นกันแล้วค่ะ โพลล์นี้จะเป็นการโหวตเลือกภาพศิลป์ของไพ่พยากรณ์ใบนี้กันนะคะ! ในโพลล์ที่สองของเรา (กระทู้ภาษาไทย/กระทู้ภาษาอังกฤษ) กลุ่มผู้เล่นของเราโหวตกันว่าการ์ดใบนี้จะแลกเป็นรางวัลเป็น ‘อัญมณีผู้พิทักษ์ระดับยูนิคเม็ดใดก็ได้’ และในโพลล์เมื่อสัปดาห์ที่ผ่านมาของเรา (กระทู้ภาษาไทย/กระทู้ภาษาอังกฤษ) ทุกท่านได้ร่วมกันโหวตให้ ‘The Hook (ติดลม) - Every obsession began with a single, innocent taste. (การลิ้มรสอย่างไร้เดียงสาเพียงครั้งเดียวเป็นบ่อเกิดความลุ่มหลงทั้งมวล)’ เป็นชื่อกับข้อความอรรถรสของไพ่ใบนี้ค่ะ เราขอเชิญให้ทุกท่านรับชมภาพศิลปะที่เกี่ยวข้องกับ ‘ติดลม’ ทางด้านล่างนี้ แล้วเลือกงานศิลป์ที่ท่านชื่นชอบที่สุดในโพลล์ด้านบนนะคะ เมื่อท่านเลือกโหวต ท่านจะได้เห็นตัวอย่างของไพ่ทางด้านล่างค่ะ! ทั้งนี้ โพลล์นี้จะเปิดให้ทุกท่านโหวตเป็นเวลาหนึ่งสัปดาห์ค่ะ

เมื่องานศิลป์ถูกเลือกอย่างเรียบร้อย ไพ่ใบนี้ก็จะถือเป็นอันเสร็จสิ้นนั่นเอง! เราคาดว่าไพ่พยากรณ์ใบนี้จะเข้าสู่ตัวเกมพร้อมๆ กับภาคเสริม 3.14 ของเรานะคะ ขอขอบคุณทุกท่านที่ร่วมโหวตร่วมออกเสียงกันมา ณ ที่นี้นะคะ เราอยากให้ท่านได้พบกับสิ่งที่ท่านสร้างขึ้นมากับมือในยามที่ผจญภัยไปตามเวร์แคลส์ทในไม่ช้านี้ค่ะ!

ตัวเลือก A

ตัวเลือก B

ตัวเลือก C

ตัวเลือก D

โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม