ตลอดทั้งสองสุดสัปดาห์นี้ Havoc616 ผู้เล่นมืออาชีพ สตรีมเมอร์ และนักแข่งของเรา จะทำการจัดกิจกรรม Havoc Blitz นั่นเองค่ะ! ผู้เล่นจะแข่งขันกันเพื่อชิงแต้มในการแข่งขันแต่ละครั้งตลอดทั้งกิจกรรมนี้ค่ะ โดยที่อันดับคะแนนจะถูกวัดจากแต้มรวมทั้งหมดนั่นเอง ซึ่งกิจกรรมนี้จะเป็นโอกาสให้นักแข่งที่มีประสบการณ์และนักแข่งหน้าใหม่ได้ลับฝีมือก่อนที่จะเปิดให้เล่นภาคเสริม 3.14 ของเรากันนะคะ

กำหนดการ

สุดสัปดาห์ที่หนึ่ง

วันที่ 1 เริ่มเมื่อ: 3 เมษายน 22:00 น. เวลาไทย (มีการเคาท์ดาวน์ที่นี่)
วันที่ 2 เริ่มเมื่อ: 4 เมษายน 22:00 น. เวลาไทย (มีการเคาท์ดาวน์ที่นี่)

สุดสัปดาห์ที่สอง

วันที่ 1 เริ่มเมื่อ: 10 เมษายน 22:00 น. เวลาไทย (มีการเคาท์ดาวน์ที่นี่)
วันที่ 2 เริ่มเมื่อ: 11 เมษายน 22:00 น. เวลาไทย (มีการเคาท์ดาวน์ที่นี่)

รางวัลต่างๆ

การแข่งขันโดยรวม

• อันดับที่หนึ่ง: $500
  • อันดับที่สอง: $450
  • อันดับที่สาม: $400
  • อันดับที่สี่: $350
  • อันดับที่ห้า: $300
  • อันดับที่ 6-10: $250
  • อันดับที่ 11-15: หมวก Transcendence กับกล่องปริศนา Warlord สองกล่อง

การแข่งขันแต่ละครั้ง

• อันดับที่หนึ่ง: $50

นอกจากนี้จะมีการแจกแพ็คหมวก Transcendence กับกล่องปริศนา Warlord สองกล่องที่ Twitter และในระหว่างการถ่ายทอดสดด้วยนะคะ

หากท่านอยากติดตามชมการถ่ายทอดสดของการแข่งขัน RaizQT จะเป็นพิธีกรให้กับกิจกรรมนี้ในแชนแนล Twitch ของเขาค่ะ นอกจากนี้จะมีการโพสต์ไฮไลท์ต่างๆ ไว้ที่แชนแนล YouTube ของ RaizQT กับ แชนแนล YouTube ของ Havoc616

หากท่านต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับกิจกรรมนี้ วิธีการเข้าร่วมกิจกรรม หรือกฎกติกาต่างๆ ท่านสามารถคลิกที่นี่ค่ะ ท่านยังสามารถเข้าร่วมกับดิสคอร์ดการแข่งขัน Path of Exile (POE Racing Discord) ได้ที่นี่นะคะ

ขอขอบคุณสมาชิกต่างๆ จากกลุ่มผู้เล่นของเรา นั่นก็คือ Faderon, Rex, Brittleknee, SK_Gunoo, RaizQT, Muqve, DadBodGamingGod และ Xayazi ที่ร่วมกันทำงานอยู่เบื้องหลังเพื่อให้กิจกรรมนี้ออกมาเป็นจริงได้นะคะ

ขอให้ผู้ที่ร่วมกิจกรรมทุกคนโชคดีมีชัยค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม