Brittleknee ผู้เป็นสตรีมเมอร์จากชุมชนผู้เล่นของเราได้จัดให้มีการแสดงกลยุทธ์ที่ใช้ในการแข่งขันภายในแชนแนล Games Done Quick ซึ่งเป็นแชนแนลที่มุ่งเน้นการเล่นระดับสูง รวมไปถึงการระดมทุนต่างๆ เพื่อการกุศล โดยการแสดงกลเม็ดเหล่านี้จะมีทั้งกลเม็ดเคล็ดลับต่างๆ ในการแข่งขันของ Path of Exile โดยจะมีตั้งแต่กลยุทธ์พื้นฐานไปจนถึงกลยุทธ์กับเคล็ดลับมืออาชีพนั่นเอง ท่านสามารถติดตามการถ่ายทอดสดที่ twitch.tv/gamesdonequick ในเวลา 6:00 น. ของวันที่ 6 เมษายน (เวลาไทย) นั่นเองค่ะ

Brittleknee กับพิธีกรของ Games Done Quick อันได้แก่ Raelcun จะให้ข้อคิดเห็นขณะที่สตรีมเมอร์จากชุมชนผู้เล่นอันได้แก่ Tytykiller, Imexile และ Balaar จะสาธิตกลเม็ดเคล็ดลับในการแข่งขันของบทที่ 1, บทที่ 3 และบทที่ 5 นั่นเองค่ะ

งานนี้เป็นโอกาสที่ดีที่ทุกท่านจะได้เรียนรู้จากนักแข่ง Path of Exile ที่มีประสบการณ์นะคะ โดยเฉพาะท่านที่อยากเข้าร่วมชุมชนนักแข่ง หรือกำลังมองหาวิธีการลดระยะเวลาในการเก็บเลเวลเพื่อให้พร้อมกับภาคเสริมชุดใหม่ของเราที่จะมาถึง หากท่านไม่สามารถรับชมการถ่ายทอดสดได้ แต่ต้องการหาข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับการแข่งขัน วิดีโอการถ่ายทอดสดนี้จะถูกอัพโหลดไปยังแชนแนล Youtube ของ Games Done Quick ในภายหลังค่ะ

เมื่อไม่นานมานี้ ชุมชนนักแข่ง Path of Exile ยังทำการปรับปรุงดิสคอร์ดชุมชนนักแข่ง Path of Exile ด้วยนะคะ ทำให้ท่านสามารถเข้าร่วมได้ง่ายกว่าที่เคยนั่นเอง! ท่านสามารถเข้าร่วมดิสคอร์ดประจำชุมชนนักแข่งได้ด้วยการคลิกที่นี่ค่ะ

เราหวังว่าจะได้พบกับท่านที่นั่นนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม