หากท่านต้องการสร้างเสริมความอลังการให้แก่เพลย์ลิสต์ของท่าน เราก็มีเพลงที่เหมาะกับท่านเป็นอย่างยิ่งค่ะ! บัดนี้เพลงประกอบของกล่องปริศนา Apollyon นั้นเปิดให้ดาวน์โหลดกันได้ฟรีๆ แล้วค่ะ ท่านสามารถพบลิงค์นี้ได้ทางด้านล่างนี้นะคะ

ท่านสามารถดาวน์โหลดเพลงประกอบของกล่องปริศนา Apollyon ได้ด้วยการคลิก (หรือคลิกขวาแล้วเลือก “บันทึกเป็น” ตามลิงค์ชนิดของไฟล์ที่ท่านต้องการ: .flac หรือ .mp3.

เรารู้ว่าท่านชื่นชอบเพลงของคามิล ผู้ประพันธ์เพลงของเรา หากท่านต้องการฟังเพลงอื่นเพิ่มเติม ท่านสามารถเยี่ยมชมบัญชี Soundcloud ของเขา หรือทางช่อง Youtube ของเขานะคะ
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม