ปัจจุบันนี้ลีก Ultimatum ก็มีผู้เล่นเข้ามาเล่นกันอย่างมากมายมหาศาลแล้วค่ะ เราจึงอยากนำไฮไลท์มาให้ทุกท่านรับชมกัน โดยที่มีทั้งการคอสเพลย์อันน่าทึ่งกับช่วงเวลาอันลุ้นระทึกจาก Path of Exile: Ultimatum นั่นเอง ขอเชิญทุกท่านมาชมคลิปที่เราได้รวบรวมเอาไว้ในช่วงลีก Ultimatum ทางด้านล่างนี้นะคะ!

อย่าลืมนะคะว่าท่านสามารถให้การสนับสนุนผู้สร้างสรรค์ผลงานคนโปรดของท่านได้ด้วยการซื้อชุดเกราะเซ็ตจากร้านค้า Nexus ของพวกเขา! การที่ท่านซื้อชุดเกราะเซ็ตจาก Nexus นั้นจะเป็นการสนับสนุนผู้สร้างสรรค์ผลงานต่างๆ รวมถึงเป็นการสนับสนุนการพัฒนาเกม Path of Exile อีกด้วยค่ะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม