เราไม่ได้จัดทำช่วงถามตอบเรื่องกลไกอันซับซ้อนของเกม Path of Exile มาพักหนึ่งแล้วค่ะ และเราเองก็อยากตอบคำถามของพวกท่านเพื่อช่วยให้ท่านเข้าใจเรื่องเกี่ยวกับเกมที่ไม่เป็นที่เข้าใจกันนักนะคะ! เราจะรวบรวมคำถามของท่าน แล้วนำคำตอบเหล่านั้นมาแบ่งปันกันช่วงสัปดาห์หน้าค่ะ

เจตนาของช่วงถามตอบนี้คือการมุ่งประเด็นไปยังกลไกของเกมเป็นหลัก แทนที่จะเป็นการออกแบบเกมหรือประเด็นอื่นๆ เกี่ยวกับ Path of Exile ตัวอย่างเช่น พาสซีฟบางอย่างจะทำงานร่วมกับไอเทมยูนิคบางอย่างอย่างไร เป็นต้น โดยที่เราอาจตอบคำถามต่างๆ ไม่ได้ครบถ้วน แต่เราจะพยายามตอบคำถามให้ได้มากที่สุดเท่าที่จะทำได้ค่ะ

เราตั้งตารอดูคำถามของพวกท่านทุกคนนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม