ThisIsBadger ผู้เป็นสตรีมเมอร์จากชุมชนผู้เล่นของเราได้จัดกิจกรรม ทีม ปะทะ ทีม ที่น่าลุ้นระทึกขึ้นมาในช่วงสุดสัปดาห์นี้ค่ะ! ผู้เข้าแข่งขันจะถูกจัดเข้าหนึ่งในสามทีมแบบสุ่มเพื่อแข่งขันกันชิงแต้ม โดยที่แต้มเหล่านี้จะหามาได้จากเลเวลทั้งหมดของทีม, การล่าค่าหัวบอส, ระดับความลึกของ Delve, การชิงทรัพย์ในการโจรกรรม และอื่นๆ อีกมากมายค่ะ! โดยที่ทีมจะถูกจัดสรรในเวลา 72 ชั่วโมงก่อนที่จะเริ่มกิจกรรมนั่นเอง

เวลาเริ่มลีก: วันศุกร์ที่ 21 พฤษภาคม 2021 เวลา 16:00
เวลาจบลีก: วันอังคารที่ 25 พฤษภาคม 2021 เวลา 16:00

กิจกรรมนี้เปิดรับผู้เล่นทุกท่านนะคะ แต่ว่ามีขีดจำกัดอยู่ที่ผู้เล่น 700 คนต่อทีม (เท่ากับว่าเข้าร่วมได้สูงสุด 2100 ที่นั่ง) หากท่านอยากร่วมกิจกรรม อย่าลืมไปสมัครที่นี่เพื่อไม่ให้ท่านพลาดงานนี้ไปค่ะ!

ขอให้ผู้ร่วมกิจกรรมทุกท่านโชคดีมีชัยนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม