เราชอบความคิดสร้างสรรค์ภายในชุมชนผู้เล่นของเรานะคะ ด้วยเหตุนี้ เราจึงอยากแสดงผลงานชิ้นเลิศที่พวกท่านได้แบ่งปันให้เรารับชมในช่วงที่ผ่านมา ท่านสามารถรับชมได้ทางด้านล่างนี้ค่ะ!

Solaris and Lunaris ผลงานโดย rain8owghost

Glimpse of Chaos ผลงานโดย WidoXx

Pixel Twilight Strand ผลงานโดย gentlemanWiz

Ship Graveyard ผลงานโดย WidoXx

Crochet Jun and Zana ผลงานโดย Hellfirenerk

สปอยล์

Still Alive - Music Arrangement ผลงานโดย thetigerblack

หากท่านได้รับแรงบันดาลใจในการสร้างผลงานศิลปะของท่านเอง อย่าลืมลองดูงานประกวดแฟนอาร์ต Path of Exile ของเราที่เราเพิ่งเริ่มจัดไปในสัปดาห์นี้นะคะ เราตั้งตารอผลงานของพวกท่านอยู่ค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม