งานประกวดแฟนอาร์ตเกี่ยวกับ Path of Exile ของเราเริ่มต้นมาพักหนึ่งแล้วนะคะ เราได้รับผลงานหลากหลายมามากมายจนเราอยากแบ่งปันให้ท่านมารับชมกันในวันนี้ค่ะ! ขอเชิญรับชมได้ทางด้านล่างนี้ค่ะ!

Jun Profile ผลงานโดย Hoonium

Kitava, the Insatiable ผลงานโดย Myrkvr

The Allflame ผลงานโดย Akira159

Path of Exile Themed Cards ผลงานโดย Lin7in

Exile Surfing ผลงานโดย Sithkae

Chaos Depression ผลงานโดย Sithkae

let's change the instance will ya? ผลงานโดย lolozori

Malachai ผลงานโดย himreru

ตอนนี้ยังมีเวลาเข้าร่วมงานประกวดอีกมากมายนะคะ หากท่านมีแรงบันดาลใจในการส่งผลงาน กรุณาโพสต์ในกระทู้ด้วยการคลิกที่นี่ค่ะ
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม