ในวันที่ 12 มิถุนายนตามเวลาไทยและเวลาแปซิฟิก (PDT) สตรีมเมอร์จากชุมชนผู้เล่นของเราอันได้แก่ Zizaran จะทำการจัดงานแข่งขันประจำคลาส 10 วันค่ะ นักแข่งแต่ละคนจะแข่งกันชิงแต้มด้วยการเก็บเลเวลตัวละครและสังหารบอส เพื่อพิสูจน์ให้เห็นว่าแต่ละคลาสจะชิงดีชิงเด่นในการเผชิญหน้าอันยากลำบากของ Path of Exile ได้อย่างไร ซึ่งงานแข่งนี้จะถูกจัดขึ้นในลีกกิจกรรมที่เราจัดขึ้น โดยที่จะมีม็อดเพิ่มพื้นที่ส่งผลมอนสเตอร์ใหม่ของเรา รวมถึงม็อดความเสียหายอื่นๆ กับม็อดเพิ่มพลังชีวิตมอนสเตอร์นะคะ โดยที่ของรางวัลจากงานแข่งครั้งนี้มาจากการระดมทุนของชุมชนผู้เล่นกับพาร์ทเนอร์ร่วมกิจกรรมของ Zizaran ค่ะ

เวลาเริ่มแข่งขันกับข้อมูลในการร่วมงานแข่ง

งานแข่งนี้จะเปิดใช้งานม็อดเพิ่มพื้นที่ส่งผลมอนสเตอร์, เพิ่มความเสียหายมอนสเตอร์, เพิ่มความเร็วมอนสเตอร์, เพิ่มความเสียหายธาตุมอนสเตอร์, ลดค่าต้านทานธาตุผู้เล่น, รวมไปถึงเพิ่มพลังชีวิตมอนสเตอร์ ซึ่งคราวนี้เราเปิดลีกนี้เป็นลีกกิจกรรมนั่นเองค่ะ! ท่านเพียงแค่ล็อกอินเข้าไปในวันที่จัดงานแข่งนี้แล้วกดปุ่ม “เข้าร่วม” (Join) ทางมุมล่างขวาของหน้าจอเลือกตัวละครนะคะ ผู้เล่นจะได้รับแต้มตามเลเวลของพวกเขาและการสังหารบอสเฉพาะ อย่าลืมนะคะ ท่านจะได้รับแต้มก็ต่อเมื่อท่านส่งผลการสังหารไปในดิสคอร์ดประจำชุมชนนักแข่ง Path of Exile ที่ท่านสามารถเข้าร่วมได้ด้วยการคลิกที่นี่ค่ะ

เวลาเริ่มกิจกรรม: วันเสาร์ที่ 12 มิถุนายน 2021 เวลา 10:00. โดยที่กิจกรรมนี้จะดำเนินไปเป็นเวลา 10 วัน และมีเคาท์ดาวน์อยู่ที่นี่ค่ะ

โปรดทราบ: เวลาทั้งหมดทางด้านบนถูกแสดงผลตามเวลาท้องถิ่นของท่าน

ของรางวัล

ของรางวัลทั้งหมดมาจากการระดมทุนของพาร์ทเนอร์ร่วมกิจกรรมของ Zizaran, ชุมชนผู้เล่น กับสตรีมเมอร์จากชุมชนผู้เล่นอย่างเช่น RaizQT, Nugiyen, Alkaizerx, Baker, DS_Lily, Zizaran, Badger, Terence_, Lightee7, Steelmage และผู้อื่นอีกมากมายค่ะ! นอกจากนี้ สตรีมเมอร์กับชุมชนของพวกเขาจะสามารถตั้งค่าหัวด้วยเงินที่พวกเขาบริจาคไปเป็นการระดมทุนประจำกิจกรรมนี้นะคะ ซึ่งค่าหัวนั้นคือรางวัลเฉพาะตัวที่สามารถมอบให้กับผู้เล่นจากการทำตามเป้าหมายเฉพาะตัวภายในงานแข่งนี้ จับตาดูทางโซเชียลของพวกเขาให้ดีว่าพวกเขาจะประกาศระดมทุนตอนไหนและระดมทุนเพื่ออะไรกันนะคะ!

พาร์ทเนอร์ร่วมกิจกรรมของ Zizaran จะให้เงินเท่ากับเงินรางวัลระดมทุนทั้งหมด (สูงสุด $25,000 ดอลลาร์) และเงินรางวัลทั้งหมดจะถูกจัดสรรตามนี้ค่ะ:
  • ค่าดำเนินงาน: 5% of ของเงินรางวัลทั้งหมด - จัดสรรไปตามผู้พัฒนาจากชุมชนผู้เล่น กับผู้ดูแลลีก
  • ค่าหัวนั้นจะถูกตั้งขึ้นโดยสตรีมเมอร์กับชุมชนของพวกเขาในการระดมทุน
  • เงินรางวัลทั้งหมดที่ถูกหักลบโดยค่าหัวกับค่าดำเนินงานนั้นจะถูกมอบเป็นรางวัลดังนี้:
  • อันดับหนึ่งจากทุกอาชีพ: ถ้วยรางวัล + โบนัส 2%
Witch
  • Witch ผู้ชนะเลิศ: 8%
  • Witch อันดับที่สอง: 4%
  • Witch อันดับที่สาม: 2%
  • Witch อันดับที่สี่: ชุดเกราะเซ็ต Frost Viking, ผ้าคลุม Frost Viking, ชุดเกราะเซ็ต Dragon Hunter Armour กับปีก Dragon Hunter ที่ถูกจัดหาโดย GGG
Shadow
  • Shadow ผู้ชนะเลิศ: 8%
  • Shadow อันดับที่สอง: 4%
  • Shadow อันดับที่สาม: 2%
  • Shadow อันดับที่สี่: ชุดเกราะเซ็ต Frost Viking, ผ้าคลุม Frost Viking, ชุดเกราะเซ็ต Dragon Hunter Armour กับปีก Dragon Hunter ที่ถูกจัดหาโดย GGG
Ranger
  • Ranger ผู้ชนะเลิศ: 8%
  • Ranger อันดับที่สอง: 4%
  • Ranger อันดับที่สาม: 2%
  • Ranger อันดับที่สี่: ชุดเกราะเซ็ต Frost Viking, ผ้าคลุม Frost Viking, ชุดเกราะเซ็ต Dragon Hunter Armour กับปีก Dragon Hunter ที่ถูกจัดหาโดย GGG
Duelist
  • Duelist ผู้ชนะเลิศ: 8%
  • Duelist อันดับที่สอง: 4%
  • Duelist อันดับที่สาม: 2%
  • Duelist อันดับที่สี่: ชุดเกราะเซ็ต Frost Viking, ผ้าคลุม Frost Viking, ชุดเกราะเซ็ต Dragon Hunter Armour กับปีก Dragon Hunter ที่ถูกจัดหาโดย GGG
Marauder
  • Marauder ผู้ชนะเลิศ: 8%
  • Marauder อันดับที่สอง: 4%
  • Marauder อันดับที่สาม: 2%
  • Marauder อันดับที่สี่: ชุดเกราะเซ็ต Frost Viking, ผ้าคลุม Frost Viking, ชุดเกราะเซ็ต Dragon Hunter Armour กับปีก Dragon Hunter ที่ถูกจัดหาโดย GGG
Templar
  • Templar ผู้ชนะเลิศ: 8%
  • Templar อันดับที่สอง: 4%
  • Templar อันดับที่สาม: 2%
  • Templar อันดับที่สี่: ชุดเกราะเซ็ต Frost Viking, ผ้าคลุม Frost Viking, ชุดเกราะเซ็ต Dragon Hunter Armour กับปีก Dragon Hunter ที่ถูกจัดหาโดย GGG
Scion
  • Scion ผู้ชนะเลิศ: 8%
  • Scion อันดับที่สอง: 4%
  • Scion อันดับที่สาม: 2%
  • Scion อันดับที่สี่: ชุดเกราะเซ็ต Frost Viking, ผ้าคลุม Frost Viking, ชุดเกราะเซ็ต Dragon Hunter Armour กับปีก Dragon Hunter ที่ถูกจัดหาโดย GGG

ลุ้นรับรางวัล

การเพิ่มเลเวลตัวละครของท่านไปสู่เลเวลดังที่กำหนดไว้จะทำให้ท่านมีสิทธิ์ลุ้นรับรางวัลที่เป็นวัตถุและสินค้าแฟชั่นต่างๆ จากพาร์ทเนอร์ร่วมกิจกรรมของ Zizaran รวมถึงกล่องปริศนา 1000 กล่องจากเราค่ะ! ตัวละครที่มีเลเวลถึงเกณฑ์จะได้ลุ้นรับรางวัลทั้งหมดทางด้านล่างนี้ เว้นแต่รางวัลชุดเกราะเซ็ตเลเวล 90 ขึ้นไปที่จะมีการสุ่มแจกรางวัลกันไปตามแต่ละคลาสนะคะ ท่านมีโอกาสลุ้นรับมากกว่า 1 รางวัลต่อบัญชีสำหรับสินค้าแฟชั่น/สินค้าที่เป็นวัตถุ แต่ท่านไม่สามารถได้รับมากกว่าหนึ่งรางวัลในหมวดเดียวกันค่ะ:

สถานที่รับชม

ท่านสามารถจับตาดูช่วงเวลาอันน่าตื่นเต้นได้ด้วยการไปดูช่อง YouTube ของ Zizaran ที่ที่ Skryah กับ OMGitsJousis จะร่วมกันถ่ายทอดไฮไลท์อันสุดอลังการค่ะ!

คลิกที่นี่เพื่อเรียนรู้รายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับการร่วมงานแข่ง, กฎกติกา, ระบบแต้ม, ของรางวัล, หรือเพื่อบริจาคให้กับกิจกรรมนี้นะคะ

ขอขอบคุณสมาชิกจากชุมชนผู้เล่นเหล่านี้ Faderon, MrMadakey, ManWithHat, Skryah, OMGItsJousis กับ Viyro ที่ร่วมกันจัดกิจกรรมนี้ขึ้นมานะคะ

ขอให้ผู้ร่วมการแข่งขันทุกท่านโชคดีค่ะ!
      โพสต์โดย 
      เมื่อ
      Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม