งานประกวดแฟนอาร์ต Path of Exile ของเราจะสิ้นสุดภายในสัปดาห์นี้แล้วค่ะ เราจึงอยากใช้ช่วงเวลานี้ในการแบ่งปันผลงานสุดเจ๋งที่เราได้รับในช่วงเวลาที่ผ่านมานะคะ! ขอเชิญทุกท่านมารับชมทางด้านล่างค่ะ!

Torched Courts School ผลงานโดย nylcostello

Atlas Conquerors ผลงานโดย KretineMasterTheBoy

Solaris and Lunaris ผลงานโดย thr33jackdaws

Duelist in Natural Habitat ผลงานโดย SpiritInChocolate

Exalted Acrylic on Canvas ผลงานโดย johnik1

"You only made it six rounds last time. Why do you bother?" ผลงานโดย Natilo

Kitava ผลงานโดย KatKruss

งานประกวดจะสิ้นสุดลงใน 17:00 น. ของวันจันทร์ที่ 7 มิถุนายนตามเวลานิวซีแลนด์ (หรือเวลา 12:00 น. ของวันที่ 7 มิถุนายน ตามเวลาไทย) ฉะนั้นหากท่านมีแรงบันดาลใจที่จะสร้างสรรค์ผลงานมาส่งพวกเรา ท่านสามารถโพสต์ผลงานในกระทู้ได้ด้วยการคลิกที่นี่นะคะ
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม