อีกไม่กี่ชั่วโมงงานประกวดแฟนอาร์ตของเราจะสิ้นสุดแล้ว เราตั้งตารอดูผลงานของท่านอยู่นะคะ! และตอนนี้เราก็อยากแสดงผลงานชั้นเลิศที่เราได้พบในช่วงเวลาที่ผ่านมา เรามารับชมกันทางด้านล่างนี้ได้เลยค่ะ!

Reply of the Atlas ผลงานโดย Desadaptado2

Necromancer ผลงานโดย Corvus007

Alva Crochet ผลงานโดย Hellfirenerk

The Smiting of Kitava ผลงานโดย Dudurii

Blood Magic ผลงานโดย ovogancho

Alva ผลงานโดย lolozori

Saint Cassia ผลงานโดย Johnway

Star of Wraeclast ผลงานโดย Li3si

The Maven ผลงานโดย Lin7in

Navali ผลงานโดย Cecilecoll

Lunaris ผลงานโดย valenvenge

Elementalist ผลงานโดย BoJIkPikaSSo2

เราจะปิดรับผลงานในเวลา 12:00 น. ของวันจันทร์ที่ 7 มิถุนายน (เวลาไทย) ฉะนั้นเมื่อท่านได้แก้ไขงานศิลปะของท่านเป็นขั้นตอนสุดท้ายเรียบร้อยแล้ว อย่าลืมโพสต์ในกระทู้งานประกวดด้วยการคลิกที่นี่นะคะ เราจะทำการประกาศรายชื่อผู้ชนะในสัปดาห์หน้าค่ะ

ขอให้ผู้ร่วมประกวดทุกท่านจงโชคดีมีชัยค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม