ในเมื่อเรากำลังทำการพัฒนาภาคเสริม 3.15 กันอยู่ เราอยากแจ้งให้ชุมชนผู้เล่นได้ทราบว่ากำหนดการภาคเสริมถัดไปของ Path of Exile นั้นอยู่ในช่วงเวลาใด เราคาดว่าจะได้ออกภาคเสริม 3.15 ในช่วงกลางเดือนกรกฎาคม โดยที่ลีก Ultimatum จะสิ้นสุดลงประมาณห้าวันก่อนการออกภาคเสริมภาคนี้ เราคาดว่าจะได้ประกาศวันที่ต่างๆ อย่างชัดเจนประมาณวันที่ 24 มิถุนายนนะคะ

และเช่นเคยค่ะ เราวางแผนว่าจะประกาศเนื้อหาของภาคเสริมนี้ที่ www.twitch.tv/pathofexile อย่างที่เราได้ทำกับภาคเสริม 3.14 ซึ่งเราสนุกกับการจัดงานถ่ายทอดสดมากๆ และมันเป็นงานที่มียอดผู้ชมโดยรวมมากที่สุดอีกด้วย เราวางแผนที่จะทำให้เหนือไปกว่ายอดนั้นด้วยการประกาศถัดไปของเรา เรามีอะไรมาเผยให้เห็นกันมากมาย แล้วเราก็อยากให้ทุกคนเข้ามาร่วมกับพวกเราค่ะ!

แน่นอนค่ะ ภาคเสริม 3.15 นี้ก็เหมือนกับภาคเสริมอื่นๆ ตรงที่มันจะมีลีกท้าทายใหม่, รางวัลใหม่, การปรับสมดุลทั่วทั้งเกมและอื่นๆ อีกมากมาย โดยที่ขอบข่ายของลีก 3.15 นี้จะใหญ่ไปกว่า Ultimatum พอสมควร

เราตื่นเต้นเรื่องลีกที่เราได้สร้างขึ้นให้กับภาคเสริม 3.15 กับเนื้อหาอื่นๆ ที่อยู่ในภาคเสริมนี้ เราตั้งตารอวันที่จะได้เผยรายละเอียดต่างๆ ให้ท่านได้เห็นอยู่นะคะ
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม