เราเพิ่งออกตัวอย่างกับเกมเพลย์ของ Path of Exile 2 มาไม่นานนี้เองค่ะ มันจึงเป็นเหตุที่ KittenCatNoodle สตรีมเมอร์จากชุมชนผู้เล่นของเราทำการถลำลึกเข้าสู่สิ่งที่อาจเป็นการเล่าเรื่องของ Path of Exile 2 นั่นเองค่ะ! ถึงแม้เนื้อหาภายในนั้นจะเป็นการคาดคะเนล้วนๆ แต่ว่าวิดีโอนี้ก็มีเรื่องราวที่น่าสนใจที่ถูกขุดคุ้ยขึ้นมามากมาย...

รับชมวิดีโอทางด้านล่างนี้นะคะ! (เปิด Close Captions (ปุ่ม CC) เพื่ออ่านซับไตเติลที่ผ่านการแปลมาแล้วนะคะ)

หากท่านสนใจรับชมวิดีโอเนื้อเรื่องของ KittenCatNoodle เพิ่มเติม ท่านสามารถเข้าไปยัง แชนแนล YouTube ของเธอ หรือติดตามเธอทาง Twitch หรือทวิตเตอร์เพื่อตามข่าวเรื่องวิดีโอเหล่านี้ได้ค่ะ
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม