ประกาศการถ่ายทอดสดของ Path of Exile
รับชมการถ่ายทอดสดได้ในวันที่ 16 กรกฎาคม เวลา 3:00 น (เวลาไทย) เพื่อศึกษารายละเอียดเพิ่มเติมของภาคเสริมต่อไปของเรา!

ภายในการถ่ายทอดสดท่านจะพบกับการเผยรายละเอียดเนื้อหาใหม่ตามด้วยการสัมภาษณ์ถามตอบระหว่าง ZiggyD กับ Chris Wilson ค่ะ

ติดตามรับชมเนื้อหาใหม่อันน่าตื่นเต้นได้ทาง twitch.tv/pathofexile - ซึ่งเรายินดีให้นำไปสตรีมต่อได้เพราะฉะนั้นอย่าลืมแนะนำสตรีมเมอร์ที่ท่านชอบให้มาติดตามรับชมพร้อมๆ กันนะคะ

กำหนดการเปิดภาคเสริมใหม่ของ Path of Exile
ท่านสามารถเข้าเล่นภาคเสริมใหม่ของ Path of Exile ได้ฟรีในวันที่ 24 กรกฎาคม (เวลาไทย) ในระบบ PC และ 29 กรกฎาคม (เวลาไทย) ในระบบคอนโซลค่ะ

แล้วพบกันนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม