เมื่อหลายสัปดาห์ที่ผ่านมาเราได้ประกาศวางจำหน่ายถุงของชำร่วยปริศนาให้กับผู้ที่สนใจซึ่งภายในบรรจุด้วยของชำร่วยที่วางจำหน่ายในงาน ExileCon เรายังคงเหลือถุงของชำร่วยอยู่จำนวนหนึ่ง และยังมีรูปปั้น Solaris และ Lunaris จากงานเดียวกันนี้เช่นกันค่ะ

ถุงของชำร่วยปริศนาที่เหลืออยู่มีจำนวนประมาณ 1,000 ถุง หากท่านใดพลาดไม่สามารถเข้าร่วมงานได้นี่คือโอกาสสุดท้ายที่จะซื้อของชำร่วยจากงาน ExileCon นะคะ ซึ่งท่านสามารถศึกษารายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับถุงเหล่านี้และวิธีการซื้อได้ที่นี่ค่ะ

รูปปั้น Solaris และ Lunaris ที่เหลืออยู่มีจำนวนประมาณ 100 ชิ้น โดยรูปปั้นเหล่านี้ถูกสร้างขึ้นเพื่องาน ExileCon รูปปั้นนี้สื่อให้เห็นถึงการต่อสู้ชั่วกัปชั่วกัลป์ระหว่าง Solaris และ Lunaris ซึ่งก็คือเทพแห่งพระอาทิตย์และดวงจันทร์ค่ะ ท่านสามารถศึกษารายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับรูปปั้นจำนวนจำกัดเหล่านี้ได้จากโพสเก่าของเราที่นี่ค่ะ

โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม