วันที่ 16 กรกฎาคมเวลา 3:00 น. (เวลาไทย) เราจะเผยรายละเอียดทั้งหมดของภาคเสริม 3.15 ที่กำลังจะมาผ่านการถ่ายทอดสดพิเศษ ซึ่งภายในโพสนี้ท่านจะได้พบกับข้อมูลที่ควรรู้ก่อนการถ่ายทอดสดจะเริ่มค่ะ!

หากท่านใดที่พลาดไปก็สามารถรับชมวิดีโอเรียกน้ำย่อยได้ด้านล่างเผื่ออาจจะเจอคำใบ้เกี่ยวกับลีกใหม่ก็ได้นะคะ!

การถ่ายทอดสดจะเริ่มกี่โมง?

การถ่ายทอดสดจะเริ่มขึ้นเวลา 13:00 น. ของวันที่ 15 กรกฎาคม (PDT) หรือก็คือวันพฤหัสบดีที่ 15 กรกฎาคม 2021 เวลา 16:00 ตามเวลาท้องถิ่นของท่าน ในกรณีที่เวลาท้องถิ่นของโพสนี้ไม่ตรงท่านสามารถแก้ไขได้โดยการเข้าสู่ระบบด้วยบัญชีของท่านจากนั้นตั้งค่าภายในหน้าตั้งค่าให้ถูกต้อง หากไม่มั่นใจท่านก็สามารถตรวจสอบเวลาเริ่มถ่ายทอดสดได้ที่หน้าเวปหลักได้อีกวิธีหนึ่งค่ะ

ภายในการถ่ายทอดสดครั้งนี้จะมีอะไรบ้าง?

เราจะเริ่มการถ่ายทอดสดด้วยการเผยวีดีโอคลิปของภาคเสริม 3.15 จากนั้นจะเริ่มเจาะลึกเนื้อหาใหม่ทั้งหมดที่จะเพิ่มเข้ามาใน Path of Exile จากภาคเสริมนี้ และนอกจากนี้ก็ยังมีการเผยครั้งใหญ่ที่ทุกท่านจะต้องคาดไม่ถึงอย่างแน่นอนค่ะ

หลังจากนั้น ZiggyD จะมาสัมภาษณ์ Chris Wilson เพื่อถามตอบคำถามจากผู้ชมในช่องแชท Twitch เราคาดว่าการถ่ายทอดสดทั้งงานร่วมกับการสัมภาษณ์นี้แล้วจะกินเวลาประมาณหนึ่งชั่วโมงครึ่งถึงสองชั่วโมงค่ะ

สามารถรับชมได้ที่ไหน?

ท่านสามารถรับชมได้ผ่านทาง www.twitch.tv/pathofexile และเราก็ยินดีให้ทุกคนสามารถสตรีมซ้อนงานประกาศนี้ได้เพื่อให้ผู้ชมสามารถรับชมการประกาศนี้พร้อมกับสตรีมเมอร์ทีตนชอบผ่านทางแชนแนลของพวกเขาได้เช่นกัน อย่าลืมแนะนำสตรีมเมอร์ที่ท่านชอบให้มีส่วนร่วมด้วยนะคะ!

จะรับชมการเผยต่างๆ ได้อย่างไรหากผมพลาดการสตรีมครั้งนี้?

หน้าประกาศของเราจะมีการทยอยนำข้อมูลต่างๆ ที่ถูกเผยจากการถ่ายทอดสดครั้งนี้มาลงอย่างต่อเนื่อง ท่านสามารถติดตามได้ทางบอร์ดประกาศซึ่งจะมีโพสต์พิเศษที่มาพร้อมกันเผยแผนการอันน่าตื่นเต้นต่างๆ ด้วยเช่นกัน แต่ละวิดีโอที่ท่านได้รับชมภายในงานประกาศครั้งนี้ก็จะมีให้สามารถดูย้อนหลังได้ผ่านทางช่อง YouTube ของเราด้วยเช่นกันค่ะ

แล้วพบกันค่ะ!

เราแทบอดใจรอไม่ไหวแล้วที่จะได้เผยทุกอย่างที่เรากำลังพัฒนาให้ทุกท่านได้เห็น!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม