ในสัปดาห์นี้ คริส วิลสัน หัวหน้าทีมพัฒนา จะร่วมรายการสดไปกับสตรีมเมอร์จากชุมชนผู้เล่นทั้งสองอันได้แก่ Zizaran และ Mathil ติดตามชมกันได้ในวันที่ 19 ในเวลา 3:00 น. (เวลาไทย) ที่ twitch.tv/zizaran นะคะ (โปรดทราบว่านี่จะเป็นในวันพุธที่ 18 สิงหาคม 2021 เวลา 16:00 น. ในเวลาท้องถิ่นของท่าน)

เราได้พูดคุยกันมากมายในรายการพอดแคสต์ Baeclast เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว ฉะนั้นหากท่านพลาดไป ท่านลองไปรับชมกันได้นะคะ เราหวังว่าจะได้พบกับท่านในรายการค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม