จุดระเบิดให้จุใจไปด้วยเอฟเฟคทุ่นระเบิดใหม่สี่ชิ้นในธีม Stygian ที่เราเพิ่งวางจำหน่ายในร้านค้าค่ะ! ท่านสามารถซื้อเอฟเฟค ทุ่นระเบิดเกล็ดน้ำแข็ง (Icicle Mine), ทุ่นระเบิดสะเก็ดไฟ (Pyroclast Mine), ทุ่นระเบิดสายฟ้า (Stormblast Mine) กับ ทุ่นระเบิดควัน (Smoke Mine) ธีม Stygian ได้แบบแยกสกิล หรือซื้อรวมกันเป็นชุดสุดคุ้มในราคาพิเศษได้นะคะ ท่านสามารถรับชมเอฟเฟคสกิลเหล่านี้ได้ทางด้านล่างนี้ หรือเลือกซื้อได้ที่นี่ค่ะ

สร้างเสริมเติมแต่งสไตล์ Stygian ให้สุดเหวี่ยงไปด้วย ชุดเกราะเซ็ต Stygian, สกินอาวุธ Stygian และ สกินโล่ Stygian เป็นภาพทางด้านล่างนี้ค่ะ!

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม