ThisIsBadger ผู้เป็นสตรีมเมอร์จากชุมชนผู้เล่นได้จัดกิจกรรมลุ้นระทึกที่ต้องอาศัยการร่วมมือกันเป็นทีมในสุดสัปดาห์ที่จะถึงนี้ค่ะ! ผู้ร่วมกิจกรรมนี้จะถูกสุ่มไปอยู่หนึ่งในสามทีมนี้: ทีมดรูอิด, ทีมกองอัศวิน หรือทีมทหารรับจ้าง! พวกเขาจะแข่งขันกันเพื่อชิงแต้มจากการเก็บเลเวลรวมกันทั้งทีม การล่าบอส การขุดเหมืองลึก การเก็บของโจรกรรม กับการทำอย่างอื่นอีกมากมายค่ะ!

เริ่มลีก: วันศุกร์ที่ 27 สิงหาคม 2021 เวลา 16:00 น.
จบลีก วันอังคารที่ 31 สิงหาคม 2021 เวลา 16:00 น.

ทุกท่านสามารถเข้าร่วมกิจกรรมนี้ได้ แม้จะมีจำนวนจำกัดอยู่ที่ 600 คนต่อทีมก็ตาม (รวมทั้งหมด 1,800 คนนั่นเอง) หากท่านอยากเข้าร่วมกิจกรรมหรืออยากได้ข้อมูลเพิ่มเติม ท่านสามารถเข้าไปยังเว็บไซต์ Dark Ages ได้ที่นี่นะคะ

ขอให้ผู้ร่วมกิจกรรมทุกคนโชคดีมีชัยค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม