มีคนส่งผลงานเข้ามาในงานประกวดที่ซ่อน ของเราอย่างล้นหลามค่ะ ตอนนี้เราได้รับที่ซ่อนสุดเจ๋งมามากมาย! เราอยากแชร์ไฮไลท์ที่ซ่อนให้ท่านได้รับชมกันในโพสต์ข่าวประจำวันนี้ เชิญมารับชมกันเลยค่ะ!

เราหวังว่าท่านจะได้รับแรงบันดาลใจจากไฮไลท์นี้นะคะ! หากท่านต้องการข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับงานประกวดที่ซ่อน ท่านสามารถอ่านโพสต์ต้นฉบับได้ที่นี่ค่ะ เราจะปิดรับผลงานในวันจันทร์ที่ 13 กันยายน เวลา 12:00 น. (หรือในวันจันทร์ที่ 13 กันยายน 2021 เวลา 1:00 น. ตามเวลาท้องถิ่นของท่าน) ดังนั้นท่านจะมีเวลาส่งผลงานประมาณสองสัปดาห์นั่นเองค่ะ
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม