เราได้นำเรื่องราวลึกลับของชาวคาลเกอร์เข้ามาในภาคเสริม Expedition ค่ะ โดยสตรีมเมอร์จากชุมชนผู้เล่นผู้หนึ่ง KittenCatNoodle ได้ทำวิดีโอที่ปะติดปะต่อเนื้อเรื่องของชาวคาลเกอร์ที่ท่านอาจได้พบผ่านกองสำรวจต่างๆ ถึงแม้วิดีโอนี้จะไม่ใช่วิดีโฮที่ออกมาอย่างเป็นทางการ แต่เธอก็ได้เผยเรื่องราวหลายต่อหลายอย่างที่น่าสนใจเกี่ยวกับคาลเกอร์…

รับชมวิดีโอทางด้านล่างได้เลยค่ะ!

หากท่านสนใจรับชมวิดีโอเนื้อเรื่องอื่นๆ ของ KittenCatNoodle ท่านสามารถติดตามความคืบหน้าของวิดีโอชุดนี้ได้ในแชนเนล YouTube ของเธอ หรือติดตามเธอได้ใน Twitch หรือ ทวิตเตอร์ นะคะ
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม