สินค้าแฟชั่นจากการออกแบบของชุมชนผู้เล่น - โพลล์ #2

ธาตุ (Elemental)
15.26%
สตีมพังค์ (Steampunk)
15.26%
อวกาศ (Space)
00%
แปลกใหม่ (Novelty)
15.26%
สัตว์ (Animal)
00%
มืดมนอลังการ (Epic and Dark)
631.58%
เวทมนตร์ (Magical)
526.32%
เทวดา/สวรรค์ (Angelic/Ethereal)
526.32%
โพลล์ปิดแล้ว
เมื่อสัปดาห์ที่แล้วเราเริ่มจัดทำโพลล์ชุดหนึ่งเพื่อให้ชุมชนผู้เล่นออกแบบสินค้าแฟชั่นชิ้นใหม่ขึ้นมาค่ะ แล้วผลของโพลล์ก็ออกแล้วค่ะ! พวกท่านเลือกที่จะทำปีกแฟชั่นขึ้นมา! คราวนี้เราต้องการให้ท่านช่วยกำหนดทิศทางดีไซน์ของสินค้าแฟชั่นชิ้นนี้ค่ะ ออกเสียงเลือกกันได้ที่โพลล์ทางด้านบนนะคะ!

โพลล์นี้จะเปิดให้โหวตหนึ่งสัปดาห์ เราจะทำการออกโพลล์อื่นๆ ต่อไปในสัปดาห์หน้าเพื่อกำหนดลักษณะต่างๆ ในดีไซน์นี้นะคะ เราตั้งตารอผลการโหวตอยู่ค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม