พวกท่านเลือกกันแล้วค่ะว่าสินค้าแฟชั่นจากการออกแบบของชุมชนผู้เล่นชิ้นต่อไปจะเป็น ปีกอันมืดมนอลังการ (Epic and Dark Wings)! ในเมื่อตอนนี้เรามีการกำหนดทิศทางดีไซน์ของเอฟเฟคแฟชั่นชิ้นนี้แล้ว เราอยากขอคำแนะนำจากชุมชนผู้เล่นนะคะว่าท่านต้องการให้ดีไซน์ออกมาเป็นอย่างไร

หากท่านอยากรู้ว่าคอนเซปต์ใดเข้ากับธีมนี้ เราขอแนะนำให้ลองรับชม ปีก Void, ปีก Sin, ปีก Dragon Hunter, ปีก Malice, ปีก Doomcrow, ปีก Thaumaturgy และ ปีก Rapture นะคะ

ฝากไอเดียของท่านไว้ด้านล่างนี้นะคะ เราจะดูไอเดียทั้งหมดเพื่อรวบรวมไอเดียที่ดีที่สุด/ทำได้จริงที่สุดเพื่อเริ่มขั้นตอนต่อไปในกระบวนการของสินค้าแฟชั่นชิ้นนี้ค่ะ เราตั้งตารอคำแนะนำของท่านอยู่นะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม