การถ่ายทอดสดงานประกาศ Path of Exile
ติดตามชมกันได้ในวันที่ 15 ตุลาคม เวลา 2:00 น. (เวลาไทย) เพื่อรับชมรายละเอียดทุกอย่างเกี่ยวกับภาคเสริมใหม่ของเราค่ะ!

ในงานถ่ายทอดสดนี้ ท่านจะได้เรียนรู้เกี่ยวกับเนื้อหาและฟีเจอร์ใหม่ๆ ภายในภาคเสริม 3.16 แล้วหลังจากนั้นจะตามด้วยช่วงถามตอบระหว่าง ZiggyD กับคริส วิลสันค่ะ

ท่านสามารถรับชมทุกอย่างที่ท่านควรรู้ได้ที่ twitch.tv/pathofexile โดยการถ่ายทอดสดนี้จะเปิดใช้ Twitch Drops ฉะนั้นอย่าลืมส่งเสริมให้สตรีมเมอร์คนโปรดของท่านมารับชมร่วมไปกับเรานะคะ!

วันที่เปิดให้เล่นภาคเสริมของ Path of Exile
ท่านจะได้เล่นภาคเสริมใหม่ของ Path of Exile แบบฟรีๆ ในวันที่ 23 ตุลาคม (เวลาไทย) ในระบบ PC และวันที่ 28 ตุลาคม (เวลาไทย) ในระบบคอนโซลค่ะ

เราอดใจรอท่านไม่ไหวแล้วค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม