ในช่วงเวลาน่าขนหัวลุกปีนี้ เบ็กซ์ ผู้อำนวยการชุมชนของเราแอบเข้าไปดูการประชุม Zoom ของสมาชิกทีมอาวุโสของ Path of Exile ที่กำลังระดมสมองคิดแผนการในอนาคตของ Path of Exile เธอแอบแคปภาพมาให้ชุมชนผู้เล่นได้เห็นทันเวลาก่อนที่ผีในอินเทอร์เน็ตจะปิดเน็ตของเธอไปค่ะ

หากท่านอยากกลับไปหวนรำลึกอดีต ท่านสามารถดูภาพบรรยากาศการประชุมวันฮาโลวีนของเราจากปี 2015 กับปี 2018 ได้ค่ะ

อย่าลืมนะคะว่าสินค้าแฟชั่นเทศกาลฮาโลวีนของเรายังวางจำหน่ายอยู่ในปัจจุบัน และจะออกจากร้านค้าในวันจันทร์ที่ 15 พฤศจิกายน 2021 เวลา 5:59 น. (วันเวลานี้แสดงผลตามเวลาท้องถิ่นของท่าน)
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม