ตัวเลือกดีไซน์ของปีกอันมืดมนอลังการ

ปีกปีศาจ (Demon Wings)
514.71%
แขนกับโซ่ (Arms and Chains)
823.53%
ปีกดาบ/ปีกใบมีด (Blade Wings)
411.76%
ปีกข้างเดียวที่ไม่สมมาตร (Asymmetrical, Single Sided Wing)
617.65%
ปีกขนนกดำ (Black Feather Wings)
617.65%
สิ่งมีชีวิตสามหัว (ไฮดร้า/มังกร/เซอร์เบอรัส) (Three-Headed Creature (Hydra/Dragon/Cerberus))
514.71%
โพลล์ปิดแล้ว
วันนี้เราจะมาทำสินค้าแฟชั่นจากการออกแบบของชุมชนผู้เล่นชุดล่าสุดกันต่อนะคะ คราวนี้เราจะเปิดโพลล์ให้คุณเลือกดีไซน์ของสินค้าแฟชั่นปีกอันมืดมนอลังการ (Epic and Dark Wing) ที่คุณอยากพบเห็น โดยตัวเลือกภายในโพลล์นี้ถูกจัดทำขึ้นมาจากคำแนะนำจากโพสต์ล่าสุดในโพสต์ชุดนี้ค่ะ

โพลล์นี้จะเปิดให้โหวตเป็นเวลาหนึ่งสัปดาห์ จากนั้นเราจะให้คุณเลือกระหว่างสองไอเดียที่ดีที่สุด แล้วท้ายที่สุดเราจะขัดเกลาตัวเลือกที่ดีที่สุดในขั้นตอนช่วงท้ายๆ ของกระบวนการนี้ค่ะ เราอยากเห็นกันแล้วนะคะว่าคุณจะเลือกอะไรกัน!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม