เราเริ่มกิจกรรมการรุกรานจากสมุดแผนที่ในช่วงสุดสัปดาห์คริสต์มาสที่ผ่านมาค่ะ เรามีความสุขมากๆ ที่เห็นว่าชุมชนผู้เล่นของเราสนุกสนานกับกิจกรรมนี้นะคะ การรุกรานจากสมุดแผนที่จะสิ้นสุดลงใน 4 มกราคม เวลา 3:00 น. (ซึ่งตรงกับในวันจันทร์ที่ 3 มกราคม 2022 เวลา 15:00 น. (เข้าสู่ระบบเพื่อรับชมเวลาตามท้องถิ่นของคุณ)) ดังนั้นคุณยังมีเวลาร่วมสนุกก่อนที่กิจกรรมนี้จะสิ้นสุดลงนะคะ ในขณะเดียวกันนี้เราได้รวบรวมไฮไลท์ต่างๆ ที่ผู้เล่นของเราบันทึกเอาไว้นะคะ มารับชมบรรยากาศความสนุกทางด้านล่างกันค่ะ!

โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม