เราอยากเผยรายละเอียดภาคเสริม 3.17 ให้ทุกคนได้รู้กันในไม่ช้าค่ะ! ขณะเดียวกันนี้ เราขอเชิญทุกคนมาร่วมชมแฟนอาร์ตชั้นเลิศที่เกี่ยวกับภาคเสริมสมุดแผนที่ต่างๆ ในอดีตกันนะคะ เชิญชมกันทางด้านล่างได้เล!

เชปเปอร์ (The Shaper) ผลงานโดย PyramidHead41

เหล่าองครักษ์เชปเปอร์ (The Shaper Guardians) ผลงานโดย thiagolehmann

ลูกแก้วของเชปเปอร์ (Shaper's Orb) และเชปเปอร์, คิทาวา, อัถสิริ กับซานะ (Shaper, Kitava, Atziri and Zana) ผลงานโดย yy6241

เส้นทางกับเอ็กไซล์ (Paths & Exiles) ผลงานโดย Gehinom

การต่อสู้กับเชปเปอร์ (The Shaper Fight) ผลงานโดย Roonimus

มิโนทอร์ (The Minotaur) ผลงานโดย lowgrasswhite

หากคุณอยากแบ่งปันผลงานสร้างสรรค์ที่เกี่ยวข้องกับ Path of Exile ให้เรากับชุมชนผู้เล่นได้รับชม อย่าลืมโพสต์ที่เว็บบอร์ดแสดงผลงานโดยชุมชนผู้เล่น (Community Showcase) นะคะ
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม