ถ่ายทอดสดงานประกาศ Path of Exile
ติดตามชมกันในวันที่ 28 มกราคม เวลา 2:00 น. (เวลาไทย) เพื่อรับชมรายละเอียดทุกอย่างเกี่ยวกับภาคเสริมถัดไปของเราค่ะ!

ในงานถ่ายทอดสดนี้ คุณจะได้พบกับเนื้อหาท้ายเกมใหม่ๆ ภายใน Siege of the Atlas (ศึกปิดล้อมโลกา) กับฟีเจอร์ต่างๆ ของลีกท้าทายที่จะมาพร้อมกับภาคเสริมนี้ค่ะ จากนั้นจะตามด้วยการถ่ายทอดสดช่วงถามตอบระหว่าง ZiggyD กับคริส วิลสัน

คุณสามารถติดตามรายละเอียดเต็มๆ ของภาคเสริมนี้ผ่านทาง twitch.tv/pathofexile โดยงานถ่ายทอดสดนี้จะมีการเปิดใช้งาน Twitch Drops ฉะนั้นอย่าลืมชักชวนให้สตรีมเมอร์คนโปรดของคุณมาร่วมรับชมไปกับเรานะคะ!

วันที่เปิดให้เล่นภาคเสริม Path of Exile
คุณสามารถเล่น Path of Exile: Siege of the Atlas ภาคใหม่ได้ฟรีในวันที่ 5 กุมภาพันธ์ (เวลาไทย) สำหรับระบบ PC และในวันที่ 10 กุมภาพันธ์ (เวลาไทย) สำหรับระบบคอนโซลค่ะ

เราตั้งตารอพบกับพวกคุณอยู่นะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม