ขณะที่เรากำลังเตรียมตัวเผยภาคเสริม Siege of the Atlas เราขอแบ่งปันแฟนอาร์ตสุดโปรดจากอดีตให้ทุกคนได้รับชมกันค่ะ มาดูผลงานอันน่าทึ่งเกี่ยวกับไซรัสและเหล่าผู้พิชิตสุดขอบโลกกันได้นะคะ!

เหล่าผู้พิชิตสุดขอบโลก (Conquerors of the Atlas) ผลงานโดย Temmaru

เหล่าผู้พิชิต (The Conquerors) ผลงานโดย CheeseNachowithCheese

ซานะ, คิรัค และเหล่าผู้พิชิต (Zana, Kirac and The Conquerors) กับ ตามติดเอลเดอร์ (Follow the Elder) ผลงานโดย Kardalak_IX

เหล่าผู้พิชิต (The Conquerors) ผลงานโดย Doranex

เส้นทางของเหล่าคนพลัดถิ่น (The Path of the Exiled) ผลงานโดย Drakartwow

สปอยล์

หากคุณอยากแบ่งปันผลงานสร้างสรรค์ใดๆ ของคุณที่เกี่ยวข้องกับ Path of Exile อย่าลืมนำไปโพสต์ในเว็บบอร์ดแสดงผลงานโดยชุมชนผู้เล่น (Community Showcase) นะคะ
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม