ชุดเกราะเซ็ต Vulcan เข้ามาสู่ร้านค้าในวันนี้ค่ะ ชุดเกราะนี้มีลุคชุดเกราะหลอมละลายอันสุดเจ๋ง รับชมชุดเกราะนี้ได้ในวิดีโอทางด้านล่าง หรือเลือกซื้อได้ที่นี่ค่ะ

ประดับประดาไปด้วยกะโหลก ได้รับแรงบันดาลใจมาจาก Headhunter หมวกประจำลีก Archnemesis อันน่าขนลุกนี้มีวางจำหน่ายในลีก Archnemesis เพียงเท่านั้น และจะไม่ปรากฏในร้านค้าในอนาคตไปตลอดกาลค่ะ อย่าลืมเลือกซื้อหากคุณต้องการแสดงออกว่าคุณได้ให้การสนับสนุนในช่วงเวลาหนึ่งของการพัฒนา Path of Exile นะคะ รับชมได้ทางด้านล่าง หรือเลือกซื้อได้ที่นี่ค่ะ

ขอบคุณนะคะที่ให้การสนับสนุน!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม