ผมซื้อของในร้านค้าทำไมผมไม่เคยได้กล่องฟรีมากดเลยครับ

ผมซื้อของในร้านค้าทำไมผมไม่เคยได้กล่องฟรีมากดเลยครับ ผมซื้อซัพพอร์ตแพคมาสองครั้ง ซื้อสัตว์เลี้ยง แต่ไม่เคยได้กล่องแจกฟรีประจำลีค ในการใช้แต้มซื้อจากร้านค้าเลยครับ
ขุดครั้งสุดท้าย เมื่อ 5 มี.ค. 2022 11:07:01
มันควรจะขึ้นนะฮะ อาจจะต้องซื้อในช่วงที่มีโปรฯ แจกฟรี

ลองส่งอีเมลไปหา support ดูนะฮะ
"
aeslow เขียน:
ผมซื้อของในร้านค้าทำไมผมไม่เคยได้กล่องฟรีมากดเลยครับ ผมซื้อซัพพอร์ตแพคมาสองครั้ง ซื้อสัตว์เลี้ยง แต่ไม่เคยได้กล่องแจกฟรีประจำลีค ในการใช้แต้มซื้อจากร้านค้าเลยครับ

สวัสดีค่ะ! ฉันเสียใจจริงๆกับสิ่งที่เกิดขึ้น! กรุณาส่งอีเมลหาเราที่ support@grindinggear.com เพื่อให้ทางทีมงานตรวจสอบปัญหาที่เกิดขึ้นนะคะ

Need help? Contact Support :)

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม