วันนี้เรามีเอฟเฟคแฟชั่นหลากหลายเข้ามาในร้านค้าค่ะ! เอฟเฟคศรระเบิด Twilight ทำให้ศรกลายเป็นสีทองเรืองรอง ก่อนที่จะระเบิดออกมาเป็นดวงดารา เรียกฝนเพลิงสีม่วงมาสาดใส่ศัตรูไปด้วยเอฟเฟคพายุไฟ Purple เอฟเฟควงวารี Harmonious แผ่แสงศักดิ์สิทธิ์เมื่อติดสถานะช็อคหรือแช่แข็ง เสริมเกราะด้วยพรศักดิ์สิทธิ์ด้วยเอฟเฟคกระดองหลอมละลาย Divine ชิ้นใหม่! เอฟเฟคนี้เปลี่ยนเอฟเฟคกระดองหลอมละลาย (Molten Shell) ให้เป็นโล่สีทองที่ประดับไปด้วยสิงโตผู้ภาคภูมิ!

คุณสามารถรับชมเอฟเฟคสกิลต่างๆ เหล่านี้ได้ทางด้านล่าง หรือเลือกซื้อได้ที่นี่ค่ะ

ขอบคุณมากๆ นะคะที่ให้การสนับสนุน!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม