งานประกวดพรสวรรค์ของเราเหลือเวลาอีกสัปดาห์กว่าๆ ค่ะ เราจึงอยากใช้โอกาสนี้ในการแบ่งปันผลงานสุดเจ๋งที่เราได้พบค่ะ! หากคุณกำลังสร้างสรรค์ผลงานอย่างหนัก อย่าลืมส่งก่อนที่จะปิดรับผลงานต่างๆ ใน 28 มีนาคม 11:00 น. นะคะ

วีรชนของเมเวน (The Maven's Champion) ผลงานโดย ievildemon

ความหิวโหยไม่รู้สิ้น (The Infinite Hunger) ผลงานโดย Akira159

ดวงดาวสีดำ (The Black Star) ผลงานโดย xierxe

ความหิวโหยไม่รู้สิ้น (The Infinite Hunger) ผลงานโดย Sk_Gunoo

อัคนีชำระล้าง (เวอร์ชันดูม) (The Cleansing Fire (Doom Version)) ผลงานโดย Avalari

หากคุณมีผลงานอะไรที่อยากแสดงให้คนอื่นได้รับชมกัน คุณยังมีเวลาเข้าร่วมงานประกวดอยู่ค่ะ! คุณสามารถส่งผลงานเข้ามาร่วมประกวดได้ด้วยการโพสต์ในกระทู้นี้ค่ะ
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม