KittenCatNoodle สตรีมเมอร์จากชุมชนผู้เล่นของเราได้เจาะลึกเข้าไปในเนื้อเรื่องของ Path of Exile หลังจากที่เราออกภาคเสริม Siege of the Atlas ซึ่งเป็นภาคเสริมล่าสุดของเราค่ะ! ในเมื่อมีการเพิ่มบอสสูงสุดกับอำนาจที่ควบคุมพวกมันเข้ามาใหม่ เหมือนว่าอะไรๆ จะเริ่มเป็นเรื่องเป็นราวขึ้นมาแล้ว แต่การคาดคะเนก็อาจช่วยไม่ได้มากเท่านั้น…

รับชมวิดีโอของ KittenCatNoodle ทางด้านล่างค่ะ!

หากคุณสนใจวิดีโอเนื้อเรื่องของ KittenCatNoodle เพิ่มเติม เชิญรับชมแชนเนล YouTube ของเธอหรือติดตามเธอได้ทาง Twitch หรือทวิตเตอร์เพื่อติดตามความคืบหน้าเกี่ยวกับวิดีโอเหล่านี้นะคะ
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม