Zizaran สตรีมเมอร์จากชุมชนผู้เล่นกลับมาจัดกิจกรรมท้าแข่งประจำคลาส 10 วันซึ่งเริ่มขึ้นในวันที่ 2 เมษายนตามเวลาไทยค่ะ นักแข่งแต่ละคนจะชิงแต้มด้วยการเก็บเลเวลให้กับตัวละครและการสังหารบอสที่ท้าทาย และแข่งขันกันเพื่อดูว่าแต่ละคลาสจะฝ่าฟันไปได้ไกลเท่าไรในการเผชิญหน้าอันยากยิ่งภายในเกม Path of Exile โดยกิจกรรมนี้จะจัดในลีกกิจกรรมฮาร์ดคอร์ SSF โดยพวกเราพร้อมมีการเปิดม็อดความเสียหายและพลังชีวิตหลายประการ ส่วนของรางวัลจะมาจากชุมชนและพาร์ทเนอร์ร่วมกิจกรรมของ Zizaran นั่นเองค่ะ

ข้อมูล, เวลาเริ่มและวิธีเข้าร่วมกิจกรรม

กิจกรรมนี้มีการเปิดใช้ม็อดดังต่อไปนี้:
  • มอนสเตอร์ยูนิค มีพลังชีวิต เพิ่มขึ้น 100%
  • มอนสเตอร์ มีพื้นที่ส่งผล เพิ่มขึ้น 70%
  • มอนสเตอร์ มีความเร็วในการโจมตี, ร่าย และ เคลื่อนที่ เพิ่มขึ้น 40%
  • มอนสเตอร์ สร้างความเสียหาย เพิ่มขึ้น 100%
  • มอนสเตอร์ ยิงกระสุน เพิ่มเติม 2 ลูก

กิจกรรมท้าแข่งนี้จะถูกจัดในลีกกิจกรรม ซึ่งผู้เล่นทุกคนสามารถเข้ามาร่วมสนุกกันได้ด้วยการกดปุ่ม “เข้าร่วม” ทางล่างขวาของหน้าจอเลือกตัวละคร

ผู้เล่นทุกคนจะได้รับแต้มหนึ่งครั้งตามจำนวนเลเวล, การสังหารบอสบางตัวโดยเฉพาะ กับคำเชิญของเมเวนบางชิ้น อย่าลืมนะคะว่าคุณจะได้รับแต้มจากการสังหารบอสก็ต่อเมื่อคุณส่งหลักฐานการสังหารเข้ามายังดิสคอร์ดประจำชุมชนนักแข่ง Path of Exile ซึ่งคุณสามารถเข้าร่วมได้ด้วยการคลิกที่นี่ค่ะ

เวลาเริ่มกิจกรรม: วันศุกร์ที่ 1 เมษายน 2022 เวลา 16:00 น. กิจกรรมนี้จะดำเนินไปเป็นเวลา 10 วัน โดยมีการเคาน์ดาวน์ให้ดูที่นี่ค่ะ

โปรดทราบ: เวลาทั้งหมดทางด้านบนแสดงผลตามเวลาท้องถิ่นของคุณ

ของรางวัลl

ของรางวัลมาจากการระดมทุนของพาร์ทเนอร์ร่วมกิจกรรมของ Zizaran กับสตรีมเมอร์จากชุมชนผู้เล่นค่ะ! นอกจากนี้สตรีมเมอร์กับชุมชนของพวกเขาสามารถตั้งค่าหัวด้วยเงินที่พวกเขาระดมทุนให้กับกิจกรรมนี้ได้นะคะ ค่าหัวเป็นของรางวัลพิเศษที่ผู้เล่นจะได้รับเมื่อบรรลุเป้าหมายบางอย่างภายในกิจกรรม จับตาดูประกาศต่างๆ ภายในโซเชียลมีเดียของพวกเขาให้ดีนะคะว่าจะมีการระดมทุนตอนไหนเพื่ออะไรกันบ้าง!

พาร์ทเนอร์ร่วมกิจกรรมของ Zizaran ได้ให้เงิน $5,000 เป็นของรางวัลพื้นฐาน และจะให้เงินเท่ากับเงินระดมทุนทั้งหมด (สูงสุด $25,000)
  • เงินรางวัลทั้งหมดที่ผ่านการหักลบกับค่าหัวจะถูกจัดแบ่งเป็นของรางวัลตามนี้:
  • อันดับที่ 1 ของทุกคลาส: ถ้วยรางวัลงานท้าแข่ง + โบนัส 12%
  • อันดับที่ 2 ของทุกคลาส: โบนัส 4%
Witch
  • Witch ผู้ชนะเลิศ: 8%
  • Witch อันดับที่สอง: 4%
Shadow
  • Shadow ผู้ชนะเลิศ: 8%
  • Shadow อันดับที่สอง: 4%
Ranger
  • Ranger ผู้ชนะเลิศ: 8%
  • Ranger อันดับที่สอง: 4%
Duelist
  • Duelist ผู้ชนะเลิศ: 8%
  • Duelist อันดับที่สอง: 4%
Marauder
  • Marauder ผู้ชนะเลิศ: 8%
  • Marauder อันดับที่สอง: 4%
Templar
  • Templar ผู้ชนะเลิศ: 8%
  • Templar อันดับที่สอง: 4%
Scion
  • Scion ผู้ชนะเลิศ: 8%
  • Scion อันดับที่สอง: 4%

ลุ้นรับรางวัล

คุณมีสิทธิ์ลุ้นรับรางวัลด้วยการเก็บเลเวลตัวละครให้ถึงเกณฑ์เลเวลที่กำหนด โดยรางวัลต่อไปนี้มีทั้งรางวัลที่เป็นวัตถุและสินค้าแฟชั่นจากพาร์ทเนอร์ร่วมกิจกรรมของ Zizaran และ Grinding Gear Games ค่ะ! ตัวละครที่มีเลเวลถึงเกณฑ์จะได้ลุ้นรับรางวัลทั้งหมดทางด้านล่างนี้ เว้นแต่รางวัลชุดเกราะเซ็ตเลเวล 90+ ซึ่งจะสุ่มแจกรางวัลไปตามแต่ละคลาสค่ะ คุณมีสิทธิ์ได้รับรางวัลได้มากกว่า 1 ชิ้นต่อบัญชีสำหรับรางวัลสินค้าแฟชั่น/วัตถุ แต่คุณจะไม่มีสิทธิ์รับมากกว่า 1 รางวัลต่อ 1 หมวดหมู่ทางด้านล่างนี้:

ติดตามชมกิจกรรม

คุณสามารถติดตามช่วงเวลาสุดระทึกจากกิจกรรมนี้ด้วยการรับชมผ่านทาง แชนเนล YouTube ของ Zizaran ที่ Skyrah กับ OMGitsJousis ร่วมกันจัดไฮไลท์สุดอลังการค่ะ!

นอกจากนี้ยังมีการถ่ายทอดสดบรรยากาศการแข่งขันพร้อมกับการแคสต์โดย Octavian กับ BigSil ทุกวันผ่านทางแชนเนล Twitch ของ Zizaran ด้วยนะคะ

คลิกที่นี่เพื่ออ่านรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับการเข้าร่วมกิจกรรม, กฎกติกา, ระบบแต้ม, ของรางวัล หรือการร่วมระดมทุนให้กับกิจกรรมนี้

ขอขอบคุณสมาชิกจากชุมชนผู้เล่นเหล่านี้ Faderon, MrMadakey, ManWithHat, Skryah, OMGItsJousis และ Viyro เป็นพิเศษที่ร่วมกันจัดกิจกรรมนี้ขึ้นมานะคะ

ขอให้ผู้ร่วมกิจกรรมทุกคนโชคดีค่ะ!
      โพสต์โดย 
      เมื่อ
      Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม