สอบถามครับ เรื่องของรางวัลกล่องฟรี

ขอสอบถามครับ ทำไมผมซื้อของ โดยใช้ คะแนน ซื้อของในร้านค้าแล้ว ไม่เห็นได้กล่องประจำลีคฟรีเลยครับ ปกติเห็นซื้อของอะไรไปสักหนึ่งอย่างก็จะได้ กล่องฟรี มา 1 กล่องต่อ 1 ลีค (กล่องสุ่มประจำลีค) แต่ผมสังเกตุมา สองสามลีคแล้ว ผมไม่เคยได้เลยครับ
ขุดครั้งสุดท้าย เมื่อ 26 มี.ค. 2022 13:13:35
"
aeslow เขียน:
ขอสอบถามครับ ทำไมผมซื้อของ โดยใช้ คะแนน ซื้อของในร้านค้าแล้ว ไม่เห็นได้กล่องประจำลีคฟรีเลยครับ ปกติเห็นซื้อของอะไรไปสักหนึ่งอย่างก็จะได้ กล่องฟรี มา 1 กล่องต่อ 1 ลีค (กล่องสุ่มประจำลีค) แต่ผมสังเกตุมา สองสามลีคแล้ว ผมไม่เคยได้เลยครับ

สวัสดีค่ะ! คุณสามารถติดต่อเราได้ทางอีเมล support@grindinggear.com ทางทีมงานยินดีให้ข้อมูลเพิ่มเติมค่ะ
Need help? Contact Support :)

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม