เมื่อมีภาคเสริมเข้ามาใหม่ ก็ย่อมมีเพลงชุดใหม่เข้ามาเสมอ คามิล ผู้ประพันธ์เพลงของเราก็ทำได้ยอดเยี่ยมเช่นเคยค่ะ! หากเพลย์ลิสต์ของคุณขาดเพลงประกอบพื้นหลังสุดอลังการ ไม่ต้องไปหาที่ไหนแล้วค่ะ มาดูในข่าวประจำวันนี้ได้เลย!

คามิลอัพโหลดเพลงใหม่ทั้งหมดจาก Siege of the Atlas ขึ้นไปในแชนแนล YouTube ของเขาแล้วค่ะ คุณสามารถฟังกันได้ทางด้านล่าง หรือติดตามชมได้ผ่านทางแชนแนลของเขาที่นี่ค่ะ! อย่าลืมซับสไครบ์กันนะคะหากคุณสนใจเพลงที่เขาสร้างสรรค์ให้กับ Path of Exile!

หากคุณอยากดาวน์โหลดเพลงประกอบไว้กับตัวเอง อย่าลืมนะคะว่าแพ็คสนับสนุนของเราทุกแพ็คมีเพลงประกอบชุดใหญ่ของ Path of Exile ให้ดาวน์โหลดกันด้วย! คุณสามารถรับชมแพ็คสนับสนุนเหล่านี้ได้ที่นี่ค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม