คุณอยากเห็นปีกจากภาพศิลปะเบื้องหลังชิ้นไหน?

ตัวเลือก C
214.29%
ตัวเลือก B
750%
ตัวเลือก A
535.71%
โพลล์ปิดแล้ว
เมื่อไม่นานมานี้ เราเคยจัดทำโพลล์ชุดหนึ่งเพื่อขอให้ชุมชนผู้เล่นช่วยกันออกแบบสินค้าแฟชั่นชิ้นใหม่ โดยผลออกมาว่าเราจะทำปีกคู่หนึ่งที่มีดีไซน์สิ่งมีชีวิตสามหัว (Three-Headed Creature) ตอนนี้ภาพศิลปะเบื้องหลังของปีกเหล่านี้ก็ออกมาสมบูรณ์แล้วค่ะ ถึงเวลาโหวตเลือกภาพศิลปะที่จะออกมาเป็นปีกภายในเวร์แคลส์ทในภายภาคหน้ากันแล้วนะคะ!

โพลล์นี้จะเปิดให้โหวตกันเป็นเวลาหนึ่งสัปดาห์ เมื่อเราได้ปีกที่มีคะแนนโหวตมากที่สุด เราจะได้เริ่มกระบวนการสร้างสินค้าแฟชั่นชิ้นนี้กันแล้วค่ะ ขอขอบคุณทุกคนที่ร่วมกระบวนการการออกแบบมา ณ ที่นี้นะคะ!

ตัวเลือก A

ตัวเลือก B

ตัวเลือก C

โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม