เราจัดงานลดราคาที่ซ่อนกับสัตว์เลี้ยงในสุดสัปดาห์นี้ค่ะ! คุณสามารถรับชมสินค้าทุกชิ้นที่ลดราคาได้ที่นี่นะคะ โดยงานลดราคานี้จะสิ้นสุดลงในวันจันทร์ที่ 2 พฤษภาคม 2022 เวลา 21:00 น. (เวลานี้แสดงผลตามเวลาท้องถิ่นของคุณ)

หากคุณกำลังมองหาแรงบันดาลใจเกี่ยวกับที่ซ่อน อย่าลืมแวะมาดูกันที่เว็บบอร์ดจัดแสดงที่ซ่อนได้ ที่นี่ หรือรับชมวิดีโอไฮไลท์ที่ซ่อนล่าสุดของเราได้ทางด้านล่างนี้ค่ะ!

หากคุณอยากให้การสนับสนุนสตรีมเมอร์คนโปรดพร้อมกับการพัฒนาเกม Path of Exile ลองซื้อบัตรผ่านคลังของคิรัคที่วางจำหน่ายผ่านร้านค้า Nexus ของผู้สร้างสรรค์ผลงานดูนะคะ! คุณสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ Nexus พร้อมดูว่าสตรีมเมอร์คนไหนวางขายบัตรผ่านคลังของคิรัคได้ที่นี่ค่ะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม