ลีก Archnemesis จะสิ้นสุดลงสำหรับระบบ PC ในวันที่ 11 พฤษภาคม 5:00 น. นี่จึงเป็นโอกาสสุดท้ายในการทำภารกิจท้าทายที่หลงเหลืออยู่ค่ะ เมื่อถึงเวลานั้น ลีกส่วนตัวสำหรับลีก Sentinel จะเปิดให้สร้างได้ล่วงหน้า คุณจึงสามารถเตรียมตัวล่วงหน้าเพื่อวันเปิดจริงนั่นเอง ส่วนลีก Archnemesis สำหรับระบบคอนโซลจะสิ้นสุดลงเมื่อลีก Sentinel เปิดให้เล่นในระบบคอนโซลในวันที่ 18 พฤษภาคมนะคะ

เมื่อลีก Archnemesis สิ้นสุดลง ไอเทมต่างๆ ที่มีในคลังเก็บของของคิรัคอยู่ในปัจจุบันจะถูกปิดตายในคลังไปโดยถาวร และจะมีเอฟเฟคแฟชั่นเฉพาะตัวชุดใหม่มาแทนเมื่อเปิดลีก Sentinel ทั้งนี้คุณอาจพลาดข่าวไปว่าบัตรผ่านคลังของคิรัคมีวางจำหน่ายในระบบคอนโซลแล้ว โดยไอเทมเหล่านี้จะถูกแทนที่ด้วยชุดใหม่เมื่อลีก Sentinel เปิดให้เล่นในระบบคอนโซลในวันที่ 18 พฤษภาคม (เวลาไทย) คุณสามารถรับชมสกินไอเทมยูนิคได้ภายในวิดีโอทางด้านล่าง หรือเลือกซื้อบัตรผ่านของคุณได้ที่นี่ค่ะ

มันยังเป็นโอกาสสุดท้ายที่คุณจะได้ซื้อหมวกประจำลีก Archnemesis อีกด้วยนะคะ! หากคุณอยากแสดงออกว่าคุณได้ให้การสนับสนุนลีกนี้ คุณสามารถเลือกดูหมวกใบนี้ได้ค่ะ

อย่าลืมติดตามชมการถ่ายทอดสดงานประกาศ Path of Exile: Sentinel ได้ในวันพฤหัสบดีที่ 5 พฤษภาคม 2022 เวลา 16:00 น. (เวลานี้แสดงผลตามเวลาท้องถิ่นของคุณ) ผ่านทางช่อง Twitch ของเราค่ะ อย่าลืมนะคะว่าเราจะประกาศแพ็คสนับสนุนใหม่ที่จะมาแทนที่แพ็คสนับสนุน Scourge ในงานนี้อีกด้วย ฉะนั้นอย่าลืมคว้าแพ็ค Liege กับ Dread ของคุณเอาไว้ที่นี่ก่อนที่มันจะจากไปตลอดกาล

อย่าลืมนะคะว่างานถ่ายทอดสดนี้มีการเปิดใช้งาน Twitch Drops อีกด้วย เมื่อคุณรับชมงานถ่ายทอดสดนี้ คุณจะได้รับปีก Rapture คู่หนึ่งไปฟรีๆ ค่ะ!

หากคุณพลาดวิดีโอเรียกน้ำย่อยสำหรับภาคเสริมภาคใหม่ เชิญมารับชมได้ทางด้านล่างนี้เลย!

ไว้พบกันในงานประกาศนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม